แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: morijung_llsa
go

ขอเชิญรับ "พระบรมสารีริกธาตุ" ไปสักการะบูชา เพื่อถวายเป็นพุทธบูชา *** ฟรี *** [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

สุดท้ายนี้...อาตมภาพขอปิดการมอบพระบรมสารีริกธาตุ
เนื่องจากจำนวนองค์พระบรมฯ เหลืออยู่เพียงจำนวนน้อย
ไม่เพียงพอต่อการมอบในครั้งต่อไปได้อีก

อาตมภาพขออนุโมทนาสาธุการในบุญที่คุณโยมทั้งหลาย
ได้เดินทางมารับมอบพระบรมสารีริกธาตุ ทั้ง ๓ ครั้ง/รอบ
ที่สถานีขนส่งหมอชิต ๒ ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญ
ความสวัสดี ความเป็นสิริมงคล ฯลฯ ทั้งตนเอง และผู้อื่น

... สาธุ สาธุ อนุโมทามิ ...

นมัสการครับหลวงพี่กตตต์ กระผมชื่อสมชัย ซึ่งได้รับมอบพระบรมสารีริกธาตุจากหลวงพี่เมื่อวันที่ 30 กันยายน ที่ผ่านมา และกระผมได้นำพระบรมสารีริกธาตุไปถวายให้กับหลวงพี่เตี๊ยที่วัดเทพพล เพื่อที่จะนำไปบรรจุในองค์พระต่อไป หลวงพี่ได้โมทนาบุญกุศลของหลวงพี่มาณ โอกาสนี้ด้วย ขอบุญกุศลในครั้งนี้ กระผมขออำนาจคุณพระรัตนตรัยขอให้หลวงพี่ได้ถึงซื่งพระนิพพานในชาติปัจจุบันนี้เทอญ สาธุฯฯ

อยากได้ไว้บูชา  แต่ไม่ทันแล้วคับ เสียดายจัง ใครที่ได้ไปบูชาก็ขออนุโมทนาสาธุ ด้วยคับผม

สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทนามิ _/l\_

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

สาธุ สาธุ อนุโมทามิ

กราบนมัสการหลวงพี่ครับ  ยังพอมีเหลืออยู่มั้ยครับ พอดีกระผมเป็นคนโคราช หากได้กลับบ้านปลายเดือนนี้จะไปขอรับที่วัดสุทธจินดาขอรับ

ขอจองบูชาเพชรจักรพรรดิ์ 1 ชุด (ชาย) 5000บาท  จองได้เมื่อไหร่คะ  (โทร 0800950481)อยากได้มานานมากแล้วค่ะ่

ขออนุโมทนาสาธุ สาธุ กับทุกท่านค่ะ

สาธุ เจ้าค่ะ

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-6-27 01:01 , Processed in 0.037396 second(s), 14 queries .