แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: visutti
go

ภาพบรรยากาศงานกฐินวัดท่าซุงปี ๕๕ [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

โมทนาด้วยนะครับ

Rank: 8Rank: 8

อนุโมทนาบุญทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการสักการะบูชาซึ่งพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ และงานบูญต่างๆของวัดท่าซุง ทั้งในอดีต ปัจจุบัน และอนาคต ทุกประการนะคะ _/\_

ขออนุโมทนามหาบุญมหากุศลกับทุกๆท่านด้วยเถิดสาธุ สาธุ สาธุ

สาธุ อนุโมทนาบุญทุกท่านด้วยค่ะ

โมทนาสาธุค่ะ

กราบโมทนา สาธุ สาธุครับ

สาธุครับ อนุโมทนาสาธุครับ พึ่งเคยเห็นครับ สวยมากครับ ใหญ่มากด้วยครับ คนเยอะมากๆครับ ได้เห็นวิหารแก้วร้อยเมตรแล้วรู้สึกอิ่มใจ ตื้นตันใจยังไงไม่รู้ครับ สวยมากๆครับ เห็นที่บรรจุสังขารหลวงพ่อด้งยครับ เห็นแล้วอยากจะไปดูด้วยตาสังครั้งครับ แล้วถ้าได้มีโอกาสฝึกมโนมยิทธิด้วยแล้วคงจะสุขใจมากครับ ทุกๆท่านมีบุญมากจริงๆนะครับที่มีโอกาสใกล้ชิดอย่างนี้ ขออนุโมทนาบุญทุกๆบุญของทุกๆท่านด้วยนะครับ อนุโมทนาสาธุครับ สาธุ.......สาธุ........สาธุ.........

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-18 22:20 , Processed in 0.037823 second(s), 14 queries .