แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
ดู: 6872|ตอบ: 10
go

ภาพหลวงพ่อกับศิษย์ ชุดที่3 [คัดลอกลิงค์]

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

นิพพานังปรมังสุขขัง นิพพานเป็นสุขอย่างยิ่ง

ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก

Rank: 1

สาธุ อนุโมทนา ในคุณงามความดีและพระคุณของหลวงพ่อครับ

อนุโมทนา

สาธุค่ะ

อนุโมทนา สาธุ

สาธุ สาธุ สาธุ

สาธุค่ะ

อนุโมทนา สาธุค่ะ

อนุโมทนา สาธุ สาธุค่ะ

เราก็เป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเหมือนกัน สาธุค่ะ

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-20 14:27 , Processed in 0.087934 second(s), 16 queries .