แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: webmaster
go

เชิญบูชา เพชรจักรพรรดิ์ และ จักรเพชร [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

ตอบกระทู้ pataster ตั้งกระทู้

แบบสามเม็ดมี สามขนาดนะครับ ของ ชายจะใหญ่แทบเท่ากัน หรือ จะเอา แบบ กลางใหญ่สองอันเล้กซ้ายขวาครับ ถ้าหญิงจะมีขนาดเล้กลงมาหน่อยจะทำแหวนไซต์เล้กครับ อาณุภาพก็เท่ากันแค่ขนาดเท่านั้นครับ เดียวถ้าไปเอามาแล้ว จะโพสภาพลงเว็บให้เป็นหลักฐานนะครับแล้วจะ ทยอยส่งให้ ตามที่อยู่ที่ระบุในบอร์ด ครับ

ตอนนี้ยอดจองรอบแรกสรุปล่าสุดมี
คุณเสนป โอนมาแล้ว 5000 บาท
คุณปัทมา โอนมาแล้ว 3000 บาท
คุณโอ้ + คุณเจี๊ยบ โอนมาแล้ว 10000 บาท
และล่าสุดคุณบอย โอนมาแล้ว 5000 บาท
รวมยอดเป็น 23000 บาท

ยอดเพิ่มเติม คุณ soiyudee  
เพชรจักรพรรดิ แบบผู้ชาย เม็ดใหญ่ เกือบเท่ากัน 2 ชุด  เป็นเงิน  10,000  บาท
จักรเพชร แบบ วงรี สีขาวใส    1        เป็นเงิน                       3,000   บาท
และ น้องกิ๊บบูชาเพชรจักรพรรดิ์ โอนมาแล้ว 5000 บาท
และคุณดวงใจ สมุทรปราการบูชาเพชรจักรพรรดิ์ 1 ชุด 5000 บาท
และคุณ pataster โอนจองสองชุด 10000 บาท

รวมยอดสั่งจองคือ  56000 บาท

ต้นฉบับโพสต์โดย visutti เมื่อ 2012-10-13 00:39

แบบสามเม็ดมี สามขนาดนะครั ...

งั้นขอจองแบบเม็ดเกือบเท่ากัน1วงแล้วก็เม็ดแบบแหวนจักรพรรดิ์ปกติอีก 1 วงครับ...ขอบคุณนะครับ

แสดงความคิดเห็น

visutti  เรื่องขนาดนั้น ถ้าไม่มีก็เอาตามปกตินะครับ  โพสต์เมื่อ 2012-10-13 09:52

ได้ครับ

วันนี้ตอนเช้า วันเสาร์ที่ 13 ตุลาคม กดตังมาตู้ ATM แพคใส่ซองเป็นจำนวนเงิน 56000 บาทตาม จำนวนที่ฝากบูชาแล้วครับ แล้ววันพรุ้งนี้ วันอาทิตย์ ออกเดินทาง 9.00 ไปที่ระยองเพื่อบูชาเพชรจักรพรรดิ์ ให้ทุกท่านที่มีจิตศรัทธา ได้นำมาใช้ให้ลาภคล่องตัวครับ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณ Soiyudee
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณ Soiyudee

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณเสนป
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณเสนป

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณ Pataster
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณ Pataster

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณโอ๋
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณโอ๋

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณกิ๊บจัง
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณกิ๊บจัง

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณเจี๊ยบ
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณเจี๊ยบ

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณบอย
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณบอย

เพชรจักรพรรดิ์ของคุณปัทมา
เพชรจักรพรรดิ์ของคุณปัทมา

soiyudee  งามๆทั้งนั้นเลยค่ะ สาธุ  โพสต์เมื่อ 2012-10-14 22:43

สาธุครับ

สวยๆ ทั้งนั้นเลยค่า  สาธุๆๆ

สวยค่าาาาาา

รับมาเรียบร้อยแล้วค่ะ  กราบขอบพระคุณมากๆค่ะ
จะมีไปอีกหรือไม่คะ ถ้ามี ขอบูชาเพิ่มค่ะ
เพชรจักรพรรดิ แบบผู้ชายขนาด 3เม็ด ใหญ่เกือบเท่ากัน      6 ชุด   รวมค่าเดินทาง                30,600  บาท
จักรเพชรแบบ วงรี สี ขาว 1 เม็ด                                        1 ชุด   รวมค่าเดินทาง                 3,100  บาท                                           แบบต่างหู                                                                      2 ชุด    รวมค่าเดินทาง                 6,200  บาท
                                                                                                                                      ---------------
รวม                                                                                                                                39,900  บาท
                                                                                                                                     ========

เมื่อโอนแล้วจะมาโพสแจ้งอีกครั้งนะคะ   

visutti  อาจจะอาทิตย์หน้า จะไปนะครับ เดียวแจ้งอีกทีครับ  โพสต์เมื่อ 2012-10-16 10:16
‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-8 09:54 , Processed in 0.136180 second(s), 16 queries .